మా ఉత్పత్తులు

ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్

ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్, ఆప్టికల్ ఫైబర్ కేబుల్ అని కూడా పిలుస్తారు, ఇది కాంతి పప్పుల ద్వారా సమాచారాన్ని బదిలీ చేయడానికి ఉపయోగించే ఒక అసెంబ్లీ. ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ ఒకటి లేదా అంతకంటే ఎక్కువ ఫైబర్ ఆప్టిక్ ఫైబర్స్ నుండి నిర్మించబడింది, టెలికమ్యూనికేషన్ లైన్ నిర్మాణాల సమయంలో మంచి భౌతిక లక్షణాలను కలిగి ఉండటానికి ప్రత్యేక పదార్థాలతో బలోపేతం చేయబడి, రక్షించబడుతుంది.

ఆప్టికల్ ఫైబర్ అనేది సన్నని గాజు గొట్టాల వెంట కాంతి ప్రయాణించే సాంకేతికత. గ్లాస్ గొట్టాలు ప్రత్యేక వ్యాసంతో ఉంటాయి, సాధారణంగా సింగిల్ మోడ్ కనెక్షన్ల కోసం 9/125. వేర్వేరు సాంకేతిక పరిజ్ఞానం ద్వారా ఉత్పత్తి చేయబడిన ఫైబర్స్ G652D, G657 A1, G657 A2 ప్రమాణాల గొట్టం యొక్క వంపు వ్యాసార్థాన్ని సూచించాయి. ఫైబర్ కోర్లను వేర్వేరు రంగులతో కలుపుతారు, ఇవి కేబుల్ కోర్లను విడదీసేటప్పుడు కనెక్షన్‌ను సులభంగా చేస్తాయి.

జెరాలో వివిధ రకాలైన కేబుల్స్ ఉన్నాయి, ఇవి అప్లికేషన్ ప్రాంతంపై ఆధారపడి ఉంటాయి:
1) మెయిన్ లైన్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్
2) FTTH డ్రాప్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్
3) ఇండోర్ పంపిణీ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్
4) డక్ట్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్
వివిధ రకాలైన కేబుల్ వేర్వేరు భాగాలను కలిగి ఉంటుంది మరియు వివిధ అనువర్తనాల కోసం ఉపయోగిస్తారు. కొన్ని అనువర్తనాలు వాటర్ ప్రూఫ్, అధిక యాంత్రిక బలం, యువి రెసిస్టెంట్‌ను అభ్యర్థిస్తాయి మరియు దాని పనితీరును మెరుగుపరచడానికి మేము కేబుల్‌లో కొన్ని పదార్థాలను (స్టీల్ వైర్, ఆర్‌ఎఫ్‌పి, అరామిడ్ నూలు, జెల్లీ, పివిసి ట్యూబ్ మొదలైనవి) బలోపేతం చేస్తాము.

GPON, FTTx, FTTH నెట్‌వర్క్ నిర్మాణం కోసం ఫైరా ఆప్టిక్ కేబుల్ పరిష్కారాన్ని జెరా విజయవంతంగా సమగ్రపరిచింది. మా ఆప్టిక్ కేబుల్ పారిశ్రామిక భవనాలు, రైల్వే మరియు రహదారి రవాణా, పారిశ్రామిక భవనాలు, తేదీ కేంద్రాలు మరియు ect కోసం సెంట్రల్ లూప్ లేదా చివరి మైలు మార్గాల్లో వర్తించగలదు.

మా కేబుల్ ఫ్యాక్టరీ యొక్క ప్రయోగశాల లేదా 3 వ పార్టీ ప్రయోగశాలలో తనిఖీ చేయబడింది, చొప్పించడం నష్టాలు మరియు రాబడి నష్టాల పరీక్ష, తన్యత బలం పరీక్ష, ఉష్ణోగ్రత మరియు తేమ సైక్లింగ్ పరీక్ష, UV వృద్ధాప్య పరీక్ష మరియు మొదలైన వాటితో సహా తనిఖీ లేదా పరీక్ష IEC-60794, RoHS ప్రమాణాల ప్రకారం మరియు CE.

ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ క్లాంప్, ఫైబర్ ఆప్టిక్ పాక్త్ త్రాడులు, ఫైబర్ ఆప్టిక్ స్ప్లైస్ మూసివేతలు, ఫైబర్ ఆప్టిక్ టెర్మినేషన్ బాక్స్ మరియు మొదలైన అన్ని సంబంధిత నిష్క్రియాత్మక ఆప్టిక్ నెట్‌వర్క్ పంపిణీ ఉపకరణాలను జెరా అందిస్తుంది.

భవిష్యత్ సమాచారం కోసం మమ్మల్ని సంప్రదించడానికి సంకోచించకండి!